Diễn Châu 5
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Châu 5

Welcome Diễn Châu 5

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

lần đầu tiên í mà

Go down 
Tác giảThông điệp
gakon

lần đầu tiên í mà Empty
Bài gửiTiêu đề: lần đầu tiên í mà   lần đầu tiên í mà Icon_minitimeWed Jul 21, 2010 11:57 am

Lần đầu tiên í mà, cảm giác của bạn thế nào????

Tweet Topic!

úi cha!! cái lần đầu tiên ấy của mình vất vả không thể tả luôn, mồ hôi thì túa ra như tắm, leo lên vật xuống, mệt không thể tả được, nằm không được mà đứng cũng không xong, khắp người thì đầy thương tích, nhưng rồi sau đó cũng quen dần và bây giờ cũng thành thạo rồi!!!!!!
hehe!! đó là lần đầu tiên em tập xe đạp
thế còn các bạn, lần đầu tiên của các bạn như thế nào!!!!!!!!

Đây cũng là lần đầu tiên tui được làm chuyện này. Cảm giác không có gì vui vẻ cả. Lúc đến nơi có rất nhìu chị xinh đẹp đứng chờ vậy mà phải làm việc với 1 bà già khú đế! Ặc ặc...! Nhét cái đó vào cảm giác cũng chả khác gì làm 1 mình, vậy mà người lớn cứ bảo làm xong là mày trở thành người lớn ... Hic, đây là lần bỏ phiếu đầu tiên của em .

Lần đầu tiên ý mà, cứ tưởng là phải kéo dài lâu lắm, phải mệt mỏi ghê lắm cơ Thế là chuẩn bị tinh thần kĩ lưỡng, cảm thấy hồi hộp vô cùng ý... Ầy, thế mà có 10p là xong

(Tưởng bỏ phiếu chen chúc nên đi sớm, ai dè mình đến sớm quá nên chả ai chen )

Anh ấy lịch sự nhẹ nhàng thì thầm với em "em lên giường nằm đi và vén áo lên cho anh làm việc". Em cứ tưởng là nhẹ nhàng tình cảm thui, loáng cái là xong nhưng không ngờ anh zai phũ phàng xì một đống cái chất gì đó bầy hầy lên bụng em, kinh tởm đến nộn mửa, làm em co dúm cả người lại. Rồi anh zai dùng 1 vật gì đó di đi di lại trên bụng em, mắt chăm trú nhìn vào cái mà hình ra chiều đăm chiêu lắm. Rồi cuối cùng anh zai cũng để cho em yên thân. Lẳng cho em cái khăn và bảo lau đi cho sạch em à. Thế là cuối cùng em cũng thoát khỏi cái phòng kinh hoàng đó. Vậy là em biết thế nào là siêu âm và chụp điện rồi đó !!!

Anh ấy nhẹ nhàng bảo, "sẽ ko sao đâu em ạ, rồi sẽ quen ngay thôi..." Em khẽ gật đầu... Thế là anh ấy dìu em nằm lên ghế dài. Ban đầu, anh ấy vuốt tay lên trán em, xuống má em, rùi xuống dưới, xuống dưới một chút... Sự mơn man ấy làm em thấy hồi hộp quá.
Rồi điều gì đến cũng đến, anh ấy bắt đầu thọc sâu cái "dụng cụ" của anh ấy vào trong... em... Và rồi anh ấy làm mạnh hơn, máu đã bắt đầu rỉ ra, em thấy sợ quá, đau quá... Trong khi anh ấy vừa làm vừa an ủi với những lời ngon ngọt... Tốc độ ngoáy cái "dụng cụ" càng lúc càng tăng, em bắt đầu rên la... Anh ấy nói sắp xong rùi, và anh ấy "ngoáy" cái... quyết định! Em thở hắt ra một cái sung sướng, ko còn thấy đau nữa, mà thay vào đó là một cảm giác thật khoan khoái...

Vậy là xong! Lần đầu tiên của em như thế đó, lần đầu tiên được...

ko đc nhìn xuống....

gakon

lần đầu tiên í mà Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: lần đầu tiên í mà   lần đầu tiên í mà Icon_minitimeWed Jul 21, 2010 12:01 pm

ko đc nhìn xuống.....

ko đc nhìn xuống cơ mà!!!

......

đi nhổ răng

lần đầu tiên í mà
Trang 1 trong tổng số 1 trang