Diễn Châu 5
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Châu 5

Welcome Diễn Châu 5

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

lúc đó ban đã yêu

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
admin
Admin
admin

lúc đó ban đã yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: lúc đó ban đã yêu   lúc đó ban đã yêu Icon_minitimeMon May 24, 2010 7:20 am

Khi người ấy đang có mặt ở đây mà bạn giả vờ thờ ơ rồi khi người ấy vắng mặt, bạn lại bắt đầu đi tìm kiếm.
Lúc đó,bạn đã yêu...Hôn
Mặc dù xung quanh bạn có nhiều người luôn khiến cho bạn cười nhưng ánh mắt và sự chú ý của bạn chỉ luôn hướng về người ấy.
Lúc đó, bạn đã yêu...Hôn

Mặc dù người ấy đã gọi điện về thông báo rằng máy bay hạ cánh an toàn nhưng không ai trả lời điện thoại. Bạn vẫn luôn chờ đợi cuộc gọi ấy.
Lúc đó, bạn đã yêu...Hôn

Bạn luôn thích thú với một email ngắn ngủn từ người ấy mà lờ đi những email thật dài của nhiều người khác.
Lúc đó, bạn đã yêu...Hôn

Khi bạn thấy mình không thể xóa đi tất cả những mẩu tin trong Inbox hay trong Send Items chỉ bởi vì một email từ người ấy.
Lúc đó, bạn đã yêu...Hôn

Khi bạn có một cặp vé đi xem phim. điều đầu tiên bạn nghĩ đến là sẽ cùng đi với người ấy.
Lúc đó, bạn đã yêu...Hôn

Bạn luôn tự nhủ rằng ‘người ấy chỉ là bạn thôi" nhưng bạn nhận ra mình không tránh khỏi sự thu hút của người ấy.
Lúc đó, bạn đã yêu...Hôn

Khi bạn đọc những dòng chữ này, nếu ai có ai đó xuất hiện trong đầu bạn.
Lúc đó, bạn đã yêu... và đã yêu người ấy... Hôn
http://2dc5.co.cc
admin
Admin
admin

lúc đó ban đã yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: lúc đó ban đã yêu   lúc đó ban đã yêu Icon_minitimeMon Jun 21, 2010 7:32 am

Phía sau con đường
Một con đường vốn không thể đi sao vẫn cứ ngoan cố mà đi cho lòng này rướm máu? [Phải đi chứ] ... Phải đi để biết phía sau hạnh phúc còn có nỗi đau ...Phải đi để biết phía sau nụ cười còn có nước mắt ...Phải đi để biết phía sau sự hiện diện của 1 người còn có sự ra đi ...Phải đi để biết sau tình yêu là chúc phúc ...Phải đi để biết rồi lòng người còn có thể bạc bẻo đến đâu ....cũng như phải đi để biết có những người trong tình yêu luôn ko ngừng chờ đợi nhưng ko phải chờ đợi ngày ai đó có thể yêu họ mà chờ ngày họ có thể ngừng yêu ai đó. Có thể! chúng giống như khi ta đang đi dưới mưa vậy... Nên nói "chia tay" thôi... để có thể nhờ vào 1 bờ vai khác mà khô ráo về nhà. Hạnh phúc không phải cứ ôm khư khư thì nó là của mình. Em hiểu rõ nhưg sao cũng quá xót xa anh nhỉ!-Không phải chưa từg cố gắng đâu... Có đó!!!! Cố gắng để biết mình đã bại. Mong mỏi để biết mình quá ngốc. Chờ đợi để biết mình dư thừa. Mỉm cười mà nghe tim mình đau Khi yêu ai , chúng ta đều tự chọn cho mình 1 phương cách khác nhau trong tình yêu Và.... [Iu đơn phương] - cách em đã chọn. Ngốc nghếch lắm.... ngay trong mắt mọi người - Vô nghĩa lắm.... cho cách nhìn của ai đó ...Và bây giờ , đang cảm thông & chia sẽ hết tất cả. ...Cảm thông để khi biết rằng , mình không quan trọng . ...Chia sẽ để rồi biết được rằng , lời nói những ngày qua chỉ là gió. Chia tay nào phải là kết thúc.... Chia tay để học cách yêu ai đó bao dung hơn đấy chứ! Chia tay để học cách chấp nhận những gì phũ phàng nhất trong tình yêu. Chia tay để biết trong lòng mình ai đó quan trọng đến chừng nào. Chia tay để biiết thì ra chính mình đã tự buông tay khỏi thần hạnh phúc đấy. Chia tay để biết em đã bị gạt qua bên lề rồi phải không anh?Thích Anh liệu có phải là 1 sai Lầm?!!!
Hoàng Thị Sang @ 18:08 10/02/2010

Phía sau con đường
Một con đường vốn không thể đi sao vẫn cứ ngoan cố mà đi cho lòng này rướm máu? [Phải đi chứ] ... Phải đi để biết phía sau hạnh phúc còn có nỗi đau ...Phải đi để biết phía sau nụ cười còn có nước mắt ...Phải đi để biết phía sau sự hiện diện của 1 người còn có sự ra đi ...Phải đi để biết sau tình yêu là chúc phúc ...Phải đi để biết rồi lòng người còn có thể bạc bẻo đến đâu ....cũng như phải đi để biết có những người trong tình yêu luôn ko ngừng chờ đợi nhưng ko phải chờ đợi ngày ai đó có thể yêu họ mà chờ ngày họ có thể ngừng yêu ai đó. Có thể! chúng giống như khi ta đang đi dưới mưa vậy... Nên nói "chia tay" thôi... để có thể nhờ vào 1 bờ vai khác mà khô ráo về nhà. Hạnh phúc không phải cứ ôm khư khư thì nó là của mình. Em hiểu rõ nhưg sao cũng quá xót xa anh nhỉ!-Không phải chưa từg cố gắng đâu... Có đó!!!! Cố gắng để biết mình đã bại. Mong mỏi để biết mình quá ngốc. Chờ đợi để biết mình dư thừa. Mỉm cười mà nghe tim mình đau Khi yêu ai , chúng ta đều tự chọn cho mình 1 phương cách khác nhau trong tình yêu Và.... [Iu đơn phương] - cách em đã chọn. Ngốc nghếch lắm.... ngay trong mắt mọi người - Vô nghĩa lắm.... cho cách nhìn của ai đó ...Và bây giờ , đang cảm thông & chia sẽ hết tất cả. ...Cảm thông để khi biết rằng , mình không quan trọng . ...Chia sẽ để rồi biết được rằng , lời nói những ngày qua chỉ là gió. Chia tay nào phải là kết thúc.... Chia tay để học cách yêu ai đó bao dung hơn đấy chứ! Chia tay để học cách chấp nhận những gì phũ phàng nhất trong tình yêu. Chia tay để biết trong lòng mình ai đó quan trọng đến chừng nào. Chia tay để biiết thì ra chính mình đã tự buông tay khỏi thần hạnh phúc đấy. Chia tay để biết em đã bị gạt qua bên lề rồi phải không anh?Thích Anh liệu có phải là 1 sai Lầm?!!!
Hoàng Thị Sang @ 18:08 10/02/2010

Họ và tên Hoàng Thị Sang
Email diencaothe800kv@yahoo.com
http://2dc5.co.cc
cometalaygu

lúc đó ban đã yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: lúc đó ban đã yêu   lúc đó ban đã yêu Icon_minitimeTue Jan 25, 2011 1:20 pm

ay chet.rang ma giong tui wa.hehe,ba ma noi rua thi tui da pit yeu lau ruj.
cnsntk2530

lúc đó ban đã yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: lúc đó ban đã yêu   lúc đó ban đã yêu Icon_minitimeSun Jul 10, 2011 10:25 am

thag nam tieu lam chuyen,pay dat
sweetdream

lúc đó ban đã yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: lúc đó ban đã yêu   lúc đó ban đã yêu Icon_minitimeSun Oct 09, 2011 6:23 am

CHONG CON LA CAI NO NAN
THA RANG O VAY NUOI THAN BEO MAM
O 1 minh cho suong,chuc ca trich an ca chuc.yeu duong chi cho hu nguoi.bay cu tuyen truyen lunh tung
Sponsored content

lúc đó ban đã yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: lúc đó ban đã yêu   lúc đó ban đã yêu Icon_minitime

lúc đó ban đã yêu
Trang 1 trong tổng số 1 trang